Chi tiết bài viết
♣ MT Triệu Việt Vương đường 10.5m sát Sông Hàn, Chợ Đêm, Cầu Tình Yêu, 5x20m, giá đầu tư
Khu vực: Đường Triệu Việt Vương, An Hải Tây
Thông tin chi tiết
♣ MT Triệu Việt Vương đường 10.5m sát Sông Hàn, Chợ Đêm, Cầu Tình Yêu, 5x20m, giá đầu tư+ Bán đất Mặt Tiền đường 10.5m, lề 5m, Triệu Việt Vương, gần Chợ Hà Thân, Nhà hàng du thuyên Marina, Cầu Tình Yêu, Chợ Đêm….khu du lịch dịch vụ sầm uất.+ DT 100m2, 5x20m, vuông đẹpChính chủ 1 đời chưa qua đầu tư+ Giá bán nhanh 16 tỷAlo Gấp Tags từ khóa
Bản đồ
Tin Miễn Phí
Bán đất mặt hẻm
Đông Tứ Trạch
Thỏa thuận
100 m2
100 m2
0
0
0
5m
11m
Không Đăng Sổ
Đường Triệu Việt Vương, An Hải Tây
06/05/2026
05/06/2026
Yen Thanh Nam
Thanh Khê
0934952284
yenthanhnamdn@gmail.com
Tin khác cùng loại (11)
♥ Đất đường 6m sát Trần Hưng Đạo, Cầu Tình Yêu, 65m2, 2 mặt tiền, 6.x tỷ
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 65m2
Diện tích sàn: 65m2
Đường trước nhà: 6m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 29.04.2026
View: 41
♥ MT Hà Thị Thân gần Trần Hưng Đạo, 154m2, ngang 6.2m
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 154m2
Diện tích sàn: 154m2
Đường trước nhà: 8m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 24.04.2026
View: 22
♥ Góc 2 Mặt Tiền sát Trần Hưng Đạo Cầu Rồng, Chợ Đêm, 91m2, ngang 6m, 16.xx tỷ
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Đông Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 94m2
Diện tích sàn: 94m2
Đường trước nhà: 6m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 23.04.2026
View: 20
♥ Ngay Cầu Rồng, Hà Thị Thân, Ô tô thông, 80m2, 3 mê cực xịn, giảm 2 tỷ bán nhanh
Giá: 8.5 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 80m2
Diện tích sàn: 80m2
Đường trước nhà: 4.5m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 20.12.2025
View: 75
♥ HomeStay Lô Góc cạnh Cầu Rồng Võ Văn Kiệt, 73m2, 4 tầng, thu 65tr/th
Giá: 17.5 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 73m2
Diện tích sàn: 73m2
Đường trước nhà: 4m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 30.10.2025
View: 95
♥ Nhà Kiệt thẳng Ô tô thông Hà Thị Thân, sát Trần Hưng Đạo, Cầu Rồng, 345m2, ~54tr/m2
Giá: 18.8 Tỷ
Hướng: Đông Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 345m2
Diện tích sàn: 345m2
Đường trước nhà: 3.5m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 24.10.2025
View: 109
♥ Mặt tiền An Trung sát Trần Hưng Đạo, 100m2, ngang 7m, 7 tầng KD Văn Phòng, Sân thượng Chill
Giá: 25 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 100m2
Diện tích sàn: 100m2
Đường trước nhà: 6m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 11.09.2025
View: 158
♥ Khách Sạn MT đường 10.5m cạnh EuroVilla, 10 tầng, thu ~ 220tr/th
Giá: 32 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 102m2
Diện tích sàn: 102m2
Đường trước nhà: 11m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 03.09.2025
View: 157
♥ MT Trần Quang Diệu đường 10.5m gần Trần Hưng Đạo, 96m2, 3 tầng, nhỉnh 14 tỷ
Giá: 14.2 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 96m2
Diện tích sàn: 96m2
Đường trước nhà: 11m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 02.09.2025
View: 157
♣ Mặt Tiền Phan Huy Ích gần EuroVillage Trần Hưng Đạo, 62m2, ngang 6m, 3 tầng cứng đẹp, 7.x tỷ
Giá: 7.5 Tỷ
Hướng: Đông Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 62m2
Diện tích sàn: 62m2
Đường trước nhà: 6m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 26.08.2025
View: 127