Nhà đất bán Bán đất mặt hẻm Có (100) tin đăng

Chi tiết bài viết

Bán 5m x 39m đất thổ cư Đường Cù Chính Lan, Tân Bình, LaGi chỉ 1.2 tỷ

Khu vực: Đường Cù Chính Lan, Tân Bình

Giá: Thỏa thuận
Hướng nhà: Nam
Đường trước nhà: 27m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Diện tích công nhận: 195m2
Diện tích sàn: 195m2
Xem Ảnh Thực

Thông tin chi tiết

Bán 195m² (5x39m) Mặt Tiền Nhựa Cù Chính Lan, La Gi – Sẵn Thổ Cư, Chỉ 1.2 Tỷ
Vị trí đắc địa tại mặt tiền đường nhựa thông thoáng, kết nối giao thương thuận tiện giữa các trục đường chính, chỉ mất 1.5km ra Nguyễn Chí Thanh và 5 phút di chuyển vào thẳng trung tâm La Gi. Khu dân cư hiện hữu đông đúc, môi trường sống an lành, thích hợp cho việc định cư lâu dài. Với diện tích chiều sâu lên đến 39m, chủ sở hữu có không gian lý tưởng để xây dựng nhà ở kết hợp sân vườn cây xanh thoáng mát, cách biển chỉ 4km.
- Vị trí: Mặt tiền Đường Cù Chính Lan, Tân Bình, La Gi, Bình Thuận.
- Diện tích: 5m x 39m. Tổng diện tích: 195m² - Có 60m² đất thổ cư.
- Giá bán: 6.15 Triệu/m². Giá tổng: 1.2 Tỷ – Thương lượng chính chủ (Chỉ 240 Triệu/m ngang).
- Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hướng: Nam.
- Thích hợp: Xây dựng nhà vườn, đầu tư sinh lời hoặc tích lũy tài sản ngay vùng lõi đô thị.

Liên hệ: 0911.95.88.99 - Minh DoNa
CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án
Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch
Nhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS
Nhận Thiết kế thi công xây dựng & Trang trí nội thất
Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng & Tư vấn tài chính BDS
Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS

Tags từ khóa

Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Tin Miễn Phí

Bán đất mặt hẻm

Nam

Thỏa thuận

195 m2

195 m2

0

0

0

5m

27m

Không Đăng Sổ

Đường Cù Chính Lan, Tân Bình

09/05/2026

08/06/2026

Thông tin liên hệ

MINH DONA

Thị xã LaGi, Bình Thuận

0911958899

ducminh.elken@gmail.com

Xem tin cùng người đăng (8)

Tin khác cùng loại (7)

Sắp xếp theo:
Bán 7.5m x 25m lô gốc KDC SGHT - Tân Bình - LaGi giá đầu tư gần biển

Giá: 2.0 Tỷ

Hướng: Tây Bắc

Diện tích công nhận: 176m2

Diện tích sàn: 176m2

Đường trước nhà: 8m

Sổ hồng: Không Đăng Sổ

Quận/huyện: Thị Xã La Gi, Tỉnh Bình Thuận
Loại tin: Tin Miễn Phí
Tin Miễn Phí

Ngày đăng: 13.05.2026

View: 2

Bán 6m x 46m đất thổ cư Hùng Vương, Tân Bình, LaGi view Biển giá mềm

Giá: Thỏa thuận

Hướng: Đông Nam

Diện tích công nhận: 282m2

Diện tích sàn: 282m2